दारू सोडवा कायमचीच…..!

0
443

 

‘गजानन महाराज प्रतिष्ठान’ हे महाराष्ट्रात नावाजलेले असे एकमेव व्यसनमुक्ती केंद्र आहे. दारूच्या व्यसनामुळे त्रस्त आहात , अनेक उपाय केले पण तरी ही दारू सुटत नसेन तर एकदा शेवटचा उपाय म्हणून नक्कीच तुम्ही शेवटचा प्रयत्न कराचं.

अहमदनगर गजानन महाराज प्रतिष्ठान नावाने सेंटर असून आतापर्यंत 25 हजार कुटुंब सुखी जीवन जगत आहे.
दारू पिणाऱ्या व्यक्तीला करण्याची सुविधा आमच्याकडे उपलब्ध आहे.

डॉक्टरांच्या सल्ल्यानेच औषध दिले जाते . रुग्णाची एडमिट केल्यानंतर अतिशय चांगली काळजी घेऊन त्यांना चांगल्या प्रकारे मार्गदर्शन केले जाते. रुग्णांवर ती योग्य ते उपचार करून योग्य औषधे देऊन दारू कायमची सोडविली जाते.
आजच संपर्क साधा व कायमची दारू सोडवा.

पत्ता :- कायनेटिक चौक, अहमदनगर.
डॉक्टर पाटील, एमबीबीएस.

संपर्क :- 8530681111

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here