Home Advertisment कर्जविषयक अक्षरा फायनान्शिअल सर्व्हिसेस

अक्षरा फायनान्शिअल सर्व्हिसेस

77
0

आपली स्वप्न पूर्ण करायची आहेत आणि आर्थिक अडचणींमुळे पूर्ण करू शकत नसाल तर अक्षरा फायनान्शिअल सर्व्हिसेसला एकदा संपर्क करा व आपली स्वप्न पूर्ण करा.

अक्षरा फायनान्शिअल सर्व्हिसेस मध्ये त्वरीत लोन मिळते. ही सुविधा फक्त पुणे मर्यादित आहेत.    ग्रामपंचायत व गुंठेवारी साठी खास तारण गृहकर्ज योजना उपलब्ध आहे.  ग्रामपंचायत व गुंठेवारी 2020 पर्यंत मर्यादित लोन मिळेल.

अक्षरा फायनान्शिअल सर्व्हिसेस तर्फे खालील सुविधा पुरविल्या जातात : * कॅश सॅलरी मॉर्गेज लोन, ग्रामपंचायत व गुंठेवारी. * विदाऊट खढठ मॉर्गेज लोन. * बिझनेस लोन. * लोन प्रॉपर्टी वर 55% ते 80%, * फ्लॅट प्रॉपर्टीवर तारण लोन. * रिसेल प्रॉपर्टीवर गृह लोन. * प्लॉट + बांधकामासाठी गृह लोन.

इतर सुविधा : * जुने होम लोन धारक. * प्लॉट साठी लोन. * दुकानासाठी लोन. * जुने लोन व अधिक लोन. *जुने होम लोन टॉपअप व बॅलन्स ट्रान्सफर मिनिमम रेट ऑफ इंटरेस्ट,  ग्रामपंचायत व गुंठेवारी प्रॉपर्टी. होम लोन साठी प्रधानमंत्री आवास योजनेशी संलग्न आहे.

संपर्क : 8788850123

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here